Ana buƙatar ku zaɓi amsar data dace sannan ku latsa maɓallin 'Submit Exam' domin ganin sakamako
1. Adjective yana nufin kalmomin da suke nuna siffan da abu yake dashi. A cikin waɗannan kalmomin shida na ƙasa, ana buƙatar ku zaɓi adjective guda ɗaya.
2. Za'a iya yin anfani da Adjective gurin yin comparative da kuma superlative (wato domin nuna yanda abu yafi kyau ko yafi muni), a cikin waɗannan kalmomin shida na ƙasa, ana buƙatar ku zaɓi comparative guda ɗaya
3. A cikin waɗannan kalmomin na ƙasa ana buƙatan ku zaɓi superlative guda ɗaya
4. Wacce kalma ce daga cikin waɗannan kalmomin shida take zama comparative da kuma superlative na kalmar 'bad'
5. Wanne ne daga cikin shidan nan yake zama comparative da kuma superlative na kalmar 'much'?
6. Wanne ne comparative da kuma superlative na kalmar 'intelligent'?
Aika Zuwa
Home